Animal Movie Teaser | Review in Marathi

Animal Movie Teaser | Review in Marathi

Animal Movie Teaser Review | Review in Marathi

Animal Movie Teaser Review | Review in Marathi

अॅनिमलच्या निर्मात्यांनी रणबीर कपूरच्या 41 व्या वाढदिवसानिमित्त चित्रपटाचा टीझर रिलीज केला आहे. व्हिडिओची सुरुवात रणबीर कपूरच्या व्यक्तिरेखेपासून होते आणि त्याची प्रेयसी रश्मिका मंदान्ना एकत्र फेरफटका मारताना जेव्हा ती त्याला विचारते, “मुलांबद्दल विचार आहे?” रणबीरने उत्तर दिले की, त्याला वडील व्हायचे आहे. जेव्हा रश्मिकाने त्याला विचारले की तो त्याच्या वडिलांसारखा असेल का, तेव्हा रणबीर कपूरने त्याचे वडील अनिल कपूरसोबतचे त्याचे समीकरण आठवले.

अनिल कपूरने आपल्या मुलाला निर्दयीपणे थप्पड मारल्याचे फ्लॅशबॅक सीक्वेन्स आहेत. वर्तमानाकडे परत – रणबीर रश्मिकाशी वाद घालतो की त्याचे वडील “जगातील सर्वोत्तम पिता आहेत.”

अनिल कपूरने आपल्या मुलासोबतच्या विस्कळीत नातेसंबंधाचे निमित्त असे दिले आहे, “मला खात्री आहे की माझ्याकडून काही चुका झाल्या आहेत. मला मुलाला कसे प्रशिक्षण द्यावे हे माहित नव्हते.” रणबीर उत्तर देतो, “तुम्ही मला चांगले प्रशिक्षण दिले आहे” आणि नाटकीयरित्या तीव्र संगीत, त्याच्या एका गँगस्टरमध्ये रूपांतरित झालेल्या स्निपेट्स ऐकू येतात. टीझरचा शेवट रणबीर कपूरच्या रक्ताच्या थारोळ्यात पडल्याने होतो आणि तो त्याच्या वडिलांना सांगतो की ही फक्त सुरुवात आहे आणि अजून बरेच काही व्हायचे आहे. तो त्याच्या वडिलांना “finish him” म्हणतो.

हे वाक्य बॉबी देओलबद्दल असल्याचे वाटते जो व्हिडिओच्या शेवटी येतो आणि कोणतेही शब्द न बोलता हातात फक्त एक चाकू घेऊन उभा आहे.

यापूर्वी, अॅनिमल या वर्षी 11 ऑगस्ट रोजी रिलीज होणार होता आणि तो सनी देओलच्या गदर 2 आणि अक्षय कुमार आणि पंकज त्रिपाठीच्या OMG 2 शी टक्कर झाला असता. तथापि, निर्मात्यांनी चित्रपटाची रिलीजची तारीख यावर्षी डिसेंबरमध्ये हलवली. गदर 2 बॉक्स ऑफिसवर जोरदार हिट ठरला, तर OMG 2 माफक प्रमाणात यशस्वी ठरला.

Follow PRATILIKHIT

https://pratikpravinmhatre.com/

44240cookie-checkAnimal Movie Teaser | Review in Marathi

Related Posts

The Vaccine War Review

The Vaccine War Review

No Comment

Leave a Reply

Blog Stats

  • 123,027 hits
Follow The WordPress.com Blog on WordPress.com

Categories